Lễ bế giảng năm học 2022- 2023

Lễ bế giảng năm học 2022- 2023

11:42 - 26/05/2023

Lễ bế giảng năm học 2022- 2023

LỄ BẾ GIẢNG

THÀNH TÍCH KHEN THƯỞNG NĂM 2022 - 2023

1.: Giáo viên có học sinh giỏi cấp thành phố

TT

Họ tên GV

Giải

Cấp học

Môn

1

Cô Hoàng Thị Hải Yến

NHẤT

Cấp Thành phố

Sinh

2

Cô Nguyễn Thị Nga

NHÌ

Cấp Thành phố

Địa

3

Cô Phương Thị Thùy Ninh

NHÌ

Cấp Thành phố

Địa

4

Thầy Phùng Văn Đoàn

NHÌ

Cấp Thành phố

Toán

5

Cô Nguyễn Thị Thu Hằng (Lí)

NHÌ

Cấp Thành phố

6

Thầy Chu Minh Thoại

BA

Cấp Thành phố

Văn

7

Cô Đinh Thị Hồng Quyên

BA

Cấp Thành phố

Văn

8

Cô Nguyễn Thị Hồng Nhung

BA

Cấp Thành phố

Sử

9

Cô Lê Thị Hường

BA

Cấp Thành phố

Sử

10

Cô Nguyễn Thị Nga

BA

Cấp Thành phố

Địa

11

Cô Đỗ Thị Tâm

BA

Cấp Thành phố

Anh

12

Cô Nguyễn Như Trang

KK

Cấp Thành phố

Hóa

13

Cô Lê Thị Thùy Dung

KK

Cấp Thành phố

Địa

 

2: Học sinh đạt giải trong kì thi học sinh giỏi thành phố

1

Phùng Thị Huyền

12A1

Giải Nhì -Toán

Nhì

2

Nguyễn Đình Duy Anh

12A1

Nhì - Toán

Nhì

3

Đinh Quốc Trường

12A2

Nhì -Lí

Nhì

4

Đỗ Văn Nguyên

12A1

KK- Hóa

Khuyến khích

5

Phùng Trần Đức Long

12A1

KK- Hóa

Khuyến khích

6

Phùng Thị Yến Nhi

12A1

Nhất- Sinh

Nhất

7

Phùng Thị Quỳnh Trang

12A2

Nhì- Sinh

Nhì

8

Hứa Thị Ngọc Nhi

12A2

Ba- Văn

Ba

9

Nguyễn Phương Anh

12A6

Ba- Sử

Ba

10

Đỗ Tiến Duy

12A5

Ba- Sử

Ba

11

Phùng Thị Phương Thảo

12A7

KK-Sử

Khuyến khích

12

Đỗ Thị Kim Liên

12A5

KK- Địa

Khuyến khích

13

Nguyễn Vân Trang

12A2

Ba- Địa

Ba

14

Phùng Thị Ngọc Hà

12A1

Nhì -Địa

Nhì

15

Lê Thị Thu Thảo

12A7

Ba -T.Anh

Ba

 

 3: Học sinh đạt giải trong kì thi học sinh giỏi Cụm Sơn Tây – Ba Vì.

1

Đào Huy Trọng

11A6

Nhất

Toán

2

Nguyễn Đức Minh

11A1

KK

Toán

3

Chu Thị Duyên

11A15

Nhì

Văn

 

 

4

Nguyễn Thị Ngân Giang

11A2

KK

Văn

5

Phương Thanh Thảo

11A1

KK

Văn

6

Phùng Thị Diễm Thương

11A2

Nhì

Địa

7

Hà Thùy Linh

11A2

Ba

Địa

8

Lê Thị Thanh Thảo

11A13

Ba

Địa

9

Hoàng Thị Minh Tâm

11A1

Nhất

T.Anh

10

Chu Minh Đức

10A7

Nhì

T.Anh

11

Phương Bảo Vỹ

11A1

Ba

T.Anh

12

Phạm Thùy Dương

11A1

Ba

Hóa

13

Chu Quốc Triệu

11A15

Ba

Hóa

14

Ngô Thế Anh

11A1

KK

Hóa

15

Trương Đăng Dương

11A1

Nhì

Tin

16

Chu Quang Hưng

11A9

Ba

Tin

17

Đào Văn Thái

11A1

Nhì

18

Đặng Minh Dũng

11A1

Ba

19

Thiều Thị Nhật Lệ

11A7

KK

20

Lê Minh Ngọc

11A6

Ba

Sử

21

Nguyễn Đức Tài

10A2

Nhì

Sinh

22

Nguyễn Thị Quỳnh Như

11A2

Nhì

Sinh

23

Phan Thị Thu Trang

11A2

KK

Sinh

 4: Học sinh giỏi cấp trường đối với HS đạt giải nhất.

1

Nguyễn Đức Minh

11A1

Nhất

Toán 11

2

Đào Huy Trọng

11A6

Nhất

Lí 11

3

Phạm Thùy Dương

11A1

Nhất

Hóa 11

4

Nguyễn Đức Tài

10A2

Nhất

Sinh 11

5

Trương Đăng Dương

11A1

Nhất

Tin 11

6

Nguyễn Thị Ngân Giang

11A2

Nhất

Văn 11

7

Nguyễn Thị Thu Huyền

11A3

Nhất

Sử 11

8

Hà Thùy Linh

11A2

Nhất

Địa 11

9

Phùng Thị Ngọc Ánh

11A8

Nhất

GDCD 11

10

Chu Minh Đức

10A7

Nhất

T.Anh 11

11

Nguyễn Đức Tài

10A2

Nhất

Toán 10

12

Trần Quang Hùng

10A8

Nhất

Lí 10

13

Nguyễn Hoàng Tân

10A1

Nhất

Hóa 10

14

Phương Hồng Trà Vy

10A4

Nhất

Sinh 10

 

 

15

Nguyễn Đức Anh

10A1

Nhất

Tin 10

16

Dư Hồng Hạnh

10A8

Nhất

Văn 10

17

Hà Phương Linh

10A11

Nhất

Sử 10

18

Nguyễn Yến Nhi

10A8

Nhất

Địa 10

19

Nguyễn Phạm Quỳnh Anh

10A9

Nhất

GDKT&PL 10

20

Nguyễn Hồng Sơn

10A7

Nhất

T.Anh 10

 

 5: Học sinh giỏi toàn diện (Mỗi khối 3 HS)

  1. Hoàng Hồng Linh - 10A7
  2. Nguyễn Kiều Trang -10A7
  3. Đỗ Hồng Đăng - 10A 8
  4. Phạm Thùy Dương - 11A1
  5. Nguyễn Phú Lương - 11A2
  6. Trần Văn Thông -11A2
  7. Nguyễn Đình Duy Anh -12A1
  8. Nguyễn Vân Trang - 12A2
  9. Phùng Thị Quỳnh Trang -12A2

 

 6: Danh hiệu lớp xuất sắc trong năm học 2022- 2023. 12A1,12A2,12A3,12A5, 12A6, 12A7,11A1,11A2,11A3,10A1,10A2,10A7,10A8,10A9 Xin mời lớp trưởng của các lớp tên sau đây lên sân khấu để nhận phần thưởng

 

7: Khen thưởng các em học sinh có thành tích đặc biệt.

Nguyễn Thùy Dương - Lớp 10A3 đạt giải nhất cuộc thi Sơ đồ tư duy cấp Quốc gia năm 2022 và đạt Huy chương đồng cuộc thi vẽ tự do sáng tạo thế giới

- Tặng giấy khen và phần thưởng cho 04 học sinh đã lọt vòng chung khảo cuộc thi tìm hiểu Nghị quyết 15 cấp thành Phố Hà Nội.

  1. Phùng Đăng Dương – Lớp 11A1
  2. Phùng Văn Tráng – Lớp 11A1
  3. Chu Quang Hưng – Lớp 11A9
  4. Nguyễn Sinh Hùng – Lớp 11A6
Chương trình rung chuông vàng 2024
Quy định cấu trúc định dạng đề thi Kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 trung học phổ thông năm học 2024-2025
Tuyên truyền ngày hội CNTT và STEM ngành GD&ĐT Hà Nội năm 2024
Ngày hội sách Việt Nam và Đại sứ văn hóa đọc
Cuộc thi " THIẾT KẾ VỚI NGUYÊN LIỆU TÁI CHẾ"
Bản đồ vị trí